Author: s***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: لون جميل
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 216.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Dirty Orange |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 55 cm |
| SKU | sb2312127696275590 |
Author: s***1
Date:
Review: لون جميل
Màu sắc: Nhiều màu
Author: o***l
Date:
Review: Value for money: Always a win with my shein orders
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***7
Date:
Review: high quality 😊✨ looks gorgeous!! wore it on a date
Màu sắc: Nhiều màu
Author: z***j
Date:
Review: GREAT PRODUXT
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm